Livescore - Kết Quả Trực Tuyến - Tỷ Số Bóng Đá

GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
CHI Cup 90+' Santiago Wanderers 2 - 0Cobresal 1 - 0
CNCF YC 90+' Haiti Women U20 5 - 0Dominica Women U20 5 - 0
MEX PR 65' Morelia 0 - 0Monterrey 0 - 0
ECU D1 65' El Nacional 3 - 0CD Clan Juvenil 2 - 0
ECU D1 68' Independiente del Valle 1 - 0Macara 1 - 0
Bra C 65' Botafogo/PB 0 - 1Fortaleza/CE 0 - 1
ECU D1 H/T LDU Quito 0 - 0Deportivo Cuenca 0 - 0
ECU D2 H/T LDU de Loja 1 - 0Olmedo 1 - 0
BRA D2 H/T Ceara/CE 0 - 0Goias 0 - 0
ARG D2 H/T Independiente Rivadavia 0 - 1Atletico Parana 0 - 1
COL D1C 39' Tigres Zipaquira FC 0 - 1Patriotas
ECU D1 38' Barcelona SC 2 - 0Fuerza Amarilla SC
ECU D1 24' Guayaquil City 0 - 0CS Emelec
COL D2C 21' Boyaca Chico 0 - 0Universitario Popayan
MEX D1A 24' Atlante 2 - 0Cafetaleros de Tapachula
MEX D1A 08:30 Leones Negros - Correcaminos UAT
MEX D1A 08:30 Venados - Mineros de Zacatecas
MEX PR 09:00 Club Tijuana - Cruz Azul
MEX D1A 10:00 Cimarrones Sonora - Murcielagos
AUS U20 10:00 Avondale FC U20 - Bentleigh Greens U20
AUS SAPLR 10:30 Cumberland United Reserve - Adelaide City Reserve
AUS SAPLR 10:30 Croydon Kings Reserve - Para Hills Knights SC Reserve
AUS SAPLR 10:30 North Eastern MetroStars Reserve - Adelaide United Reserve
OFC YC 08:30 Tonga Women U19 1 - 3New Caledonia Women U19 11 - 3
COL D1C 09:30 Atletico Bucaramanga 1 - 3Millonarios 1 - 1
INT ICC 10:00 Manchester Utd 2 - 0Manchester City 2 - 0
USA USL 10:30 Seattle Sounders II 0 - 2Swope Park Rangers 0 - 0
CNCF GC 10:30 Mexico 1 - 0Honduras 1 - 0
OFC YC 11:00 Fiji Women U19 3 - 2Papua New Guinea Women U19 1 - 0
AFC YC 14:30 Hong Kong U23 1 - 1Laos U23 0 - 0
IDN D1 16:00 Bhayangkara Surabaya United 4 - 1Mitra Kukar 1 - 1
KOR WD1 16:00 Seoul Women 2 - 0Gumi Sportstoto Women 0 - 0
CEE U19 16:00 Burnley U19 3 - 1ProStars FC U19 2 - 1
AUS U20 16:15 Oakleigh Cannons U20 1 - 2Melbourne Knights U20 0 - 1
AUS U20 16:30 Port Melbourne Sharks SC U20 4 - 5Kingston City U20 1 - 2
AFC YC 16:30 Philippines U23 0 - 2China U23 0 - 1
AFC YC 16:301 Singapore U23 0 - 7Australia U23 0 - 4
MAS PL 16:45 ATM 0 - 4PKNP 0 - 3
MAS PL 16:45 Perlis 3 - 1PDRM 1 - 1
SAUS WPL 16:45 Fulham United Women(SAUS) 0 - 3West Adelaide SC Women 0 - 2
KOR NL 17:00 Daejeon Korail 0 - 1Gyeongju KHNP 0 - 1
Rus U21 17:00 CSKA Moscow U21 2 - 3Lokomotiv Moscow U21 1 - 1
AFC YC 17:00 Mongolia U23 0 - 7Indonesia U23 0 - 3
AFC YC 17:00 East Timor U23 0 - 0South Korea U23 0 - 0
INT BC 17:00 Estonia Women U17 3 - 1Lithuania Women U17 2 - 1
BLR WD1 17:30 RGUOR Minsk Women 1 - 3Zorka-BDU Minsk Women 0 - 1
AFC YC 17:30 Chinese Taiwan U23 1 - 7North Korea U23 1 - 4
KOR NL 18:00 Busan Transport 2 - 0Gangneung City 1 - 0
KOR NL 18:00 Mokpo City 2 - 1Changwon City 11 - 1
KOR NL 18:00 Cheonan City 1 - 2Gimhae City 0 - 0
KOR WD1 18:00 Icheon Daekyo Women 1 - 2HS Red Angels Women 1 - 1
KOR WD1 18:00 Busan Sangmu Women 0 - 1Suwon FMC Women 0 - 1
KOR WD1 18:00 Hwacheon KSPO Women 2 - 0Gyeongju KHNP Women 2 - 0
BLR WD1 18:00 ZhFK Neman Grodno Women 0 - 6Minsk Women 0 - 3
AUS WVPL 18:00 Bulleen Lions Women 5 - 0Senior NTC Women 4 - 0
JAP FUL 18:00 Deucao Kobe Futsal 1 - 1Vasagey Oita Futsal 0 - 1
JAP FUL 18:00 Fugador Sumida Futsal 5 - 1Bardral Urayasu Futsal 1 - 1
JAP FUL 18:00 Espolada Hokkaido Futsal 5 - 6Fuchu Athletic FC Futsal 1 - 3
AUS VPL 18:30 Port Melbourne Sharks 0 - 4Kingston City 0 - 2
AUS VPL 18:30 Oakleigh Cannons 1 - 0Melbourne Knights 0 - 0
AUS VD1 18:30 Dandenong City 2 - 2Box Hill United 1 - 1
CEE U19 18:30 Academy Pandev U19 2 - 2Gyori U19 1 - 0
AUS BWPL 18:40 Eastern Suburbs SC Women(BPL) 0 - 3Capalaba Women 0 - 2
SAUS WPL 18:45 Adelaide University Women 7 - 0Cumberland United Women 5 - 0
SAUS WPL 18:45 Salisbury Inter Women 0 - 3Metro United Women 0 - 1
Friendly 19:30 Schalke 04 1 - 1Inter Milan 0 - 0
SIN LC 19:30 Albirex Niigata(S) 0 - 0Singapore Warriors 0 - 0
AFC YC 19:301 Brunei Darussalam U23 0 - 3Myanmar U23 0 - 2
AFC YC 19:30 Cambodia U23 0 - 2Japan U23 0 - 0
IDN D1 19:40 Semen Padang 2 - 0Arema Malang 1 - 0
PAR Res 20:00 Deportivo Capiata Reserve 1 - 2Nacional Asuncion Reserve 0 - 1
AFC YC 20:00 Malaysia U23 0 - 3Thailand U23 0 - 2
AFC YC 20:00 Macao U23 1 - 8Vietnam U23 0 - 6
INT BC 20:00 Lithuania Women U19 0 - 5Estonia Women U19 0 - 3
MAS PL 20:15 Sabah 2 - 1MISC MIFA 12 - 0
MAS PL 21:001 Johor Darul Takzim II 1 - 0UiTM FC 1 - 0
MAS PL 21:00 Kuala Lumpur 1 - 2Terengganu 0 - 1
MAS PL 21:00 Negeri Sembilan 3 - 0Kuantan FA 2 - 0
AFC YC 21:00 Oman U23 5 - 1Kyrgyzstan U23 0 - 1
CEE U19 21:15 Nitra U19 0 - 0FK Sarajevo U19 0 - 0
AFC YC 21:30 Bangladesh U23 1 - 3Tajikistan U23 1 - 0
Beach 21:30 Brazil Beach Soccer 9 - 4Russia Beach Soccer
UKR D2 22:00 Rukh Vynnyky 2 - 3Hirnyk-Sport 1 - 1
UKR U21 22:00 Veres Rivne U21 1 - 1Aleksandriya U21 1 - 0
GEO D2 22:00 Merani Martvili 2 - 1Gagra 1 - 0
AFC YC 22:001 Turkmenistan U23 0 - 0Syria U23 0 - 0
Friendly 22:00 Viktoria Koln 2 - 0Heracles 1 - 0
Friendly 22:00 Neftchi Baku 1 - 0Zira FK 0 - 0
Rus U21 22:30 Krasnodar U21 4 - 1FK Tosno U21 2 - 0
UKR U21 22:30 Chernomorets Odessa U21 2 - 2Stal Kamianske U21 0 - 0
AFC YC 22:55 Bahrain U23 1 - 2Iraq U23 0 - 0
MOL D2 23:00 CF Ungheni 1 - 1Granicerul Glodeni 0 - 0
MOL D2 23:00 Codru Lozova 2 - 3Edinet 0 - 1
MOL D2 23:00 Iskra Ribnita 1 - 2Victoria Bardar 0 - 1
MOL D2 23:00 Saxan Gagauz Yeri II 1 - 0Real Succes Lilcora FC 0 - 0
MOL D2 23:00 Zimbru Chisinau II 5 - 0Singerei 12 - 0
MOL D2 23:00 Sheriff Tiraspol II 4 - 0Cahul 2005 1 - 0
Rus U21 23:00 Zenit St Petersburg U21 2 - 3Rubin Kazan U21 2 - 0
Beach 23:00 France Beach Soccer 0 - 5Portugal Beach Soccer
Friendly 23:00 Benevento 1 - 0Livorno 1 - 0
Friendly 23:00 Szekszard UFC 1 - 2Paksi II 1 - 1
Friendly 23:00 Puchov 1 - 1Inter Bratislava 1 - 1
Friendly 23:00 Partizan Bardejov 4 - 0Lipany 3 - 0
Friendly 23:00 Jahn Regensburg 5 - 0Arsenal U23 2 - 0
ROM D1 23:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2 - 1Juventus Bucuresti 0 - 0
FIN D2B 23:30 TPV Tampere 4 - 3ESPA 1 - 1
Friendly 23:30 Paris FC 0 - 1Orleans 0 - 1
Friendly 23:30 Anker Wismar 1 - 5Hertha BSC Berlin 10 - 1
CEE U19 23:40 Altinordu U19 6 - 0Academia Sport Team U19 3 - 0
BUL D1 23:45 Football Club Vereya 0 - 4Cherno More 0 - 2
POL PR 23:59 Sandecja Nowy Sacz 0 - 0Arka Gdynia 0 - 0
SLO D1 23:59 NK Aluminij 4 - 2NK Krsko 1 - 0
EST D1 23:59 FCI Tallinn 7 - 1Parnu JK Vaprus 4 - 0
UKR D2 23:59 Obolon-Brovar Kyiv 1 - 0Cherkaskyi Dnipro 0 - 0
UKR D2 23:59 Volyn Lutsk 0 - 0Balkany Zorya 0 - 0
UEFA WC 23:59 Sweden Women 2 - 0Russia Women 1 - 0
Friendly 23:59 Cambuur 0 - 1Sparta Rotterdam 0 - 1
Friendly 23:59 Trinec 5 - 2Ostrava 1 - 0
Friendly 23:59 Rizespor 1 - 2Dukla Prague 1 - 1
Friendly 23:59 Brno 2 - 1Kayserispor 2 - 0
Friendly 23:59 Amiens 0 - 1Nancy 0 - 1
Friendly 23:59 Al-Shabab Riyadh(SA) 3 - 1Kasimpasa Istanbul 2 - 1
Friendly 23:59 KFC Wezel 1 - 5Lommel United 1 - 0
Friendly 23:59 Brest 2 - 1Lorient 0 - 0
Friendly 23:59 Ajaccio 1 - 3Consolat Marseille 1 - 0
Friendly 00:15 SV Austria Salzburg 0 - 6Scunthorpe Utd 0 - 3
RUS PR 00:30 Anzhi 1 - 0Amkar Perm 1 - 0
RUS PR 00:30 CSKA Moscow 1 - 3Lokomotiv Moscow 1 - 1
GER RegB 00:30 SV Schalding Heining 2 - 0TSV Buchbach 1 - 0
GER RegB 00:30 SpVgg Bayreuth 3 - 1Ingolstadt II 1 - 0
AUT D2 00:301 WSG Wattens 0 - 1Hartberg 0 - 1
AUT D2 00:30 Blau Weiss Linz 1 - 1Wacker Innsbruck 0 - 1
AUT D2 00:30 Floridsdorfer AC 1 - 5Austria Lustenau 1 - 1
AUT D2 00:30 Kapfenberg 1 - 2Liefering 1 - 1
EST D1 00:30 Levadia Tallinn 2 - 0Trans Narva 0 - 0
IRN SC 00:30 Persepolis 3 - 0Naft Tehran 1 - 0
AFC YC 00:30 Palestine U23 3 - 2Jordan U23 1 - 2
Friendly 00:30 SC Retz 6 - 1SC Znojmo 1 - 0
Friendly 00:30 Trabzonspor 2 - 1Dorogi FC 1 - 1
Friendly 00:30 Hellas Kagran 1 - 1First Vienna 0 - 1
Friendly 00:30 Bordeaux 1 - 0Guingamp 0 - 0
DEN PR 01:00 Aarhus 2 - 0Hobro 1 - 0
GER RegB 01:00 TSV 1860 Munchen 3 - 1Wacher Burghausen 0 - 1
GER RegB 01:001 FV Illertissen 1 - 0Memmingen 1 - 0
GEO D1 01:00 Dinamo Tbilisi 6 - 1Kolkheti Poti 3 - 0
AUT D3W 01:00 SC Schwaz 0 - 1Wacker Innsbruck Am 0 - 0
AUT D3W 01:00 SC Kitzbuhel 3 - 0Kufstein 2 - 0
AUT D3C 01:001 Union St Florian 0 - 3Vorwarts Steyr 0 - 1
AUT D3C 01:00 Gleisdorf 1919 2 - 0SC Weiz 0 - 0
AUT D3C 01:00 Kalsdorf 2 - 1Union Gurten 0 - 0
AUT D3C 01:00 Union Vocklamarkt 2 - 2Austria Klagenfurt 1 - 2
CAF ANC 01:00 Sudan 0 - 3Burundi 0 - 0
AFC YC 01:00 India U23 0 - 1Qatar U23 0 - 0
Friendly 01:00 KFC Uerdingen 05 0 - 0Koln 0 - 0
Friendly 01:00 Strasbourg 3 - 2Sochaux 0 - 1
Friendly 01:00 KV Mechelen 3 - 1Mouscron-Peruwelz 2 - 1
Friendly 01:00 Arminia Bielefeld 1 - 3Norwich 1 - 2
Friendly 01:00 Stade Reims 0 - 0Valenciennes 0 - 0
Friendly 01:00 Aachen 0 - 1FSV Frankfurt 0 - 0
Friendly 01:00 Leobendorf 4 - 0SV Horn 1 - 0
Friendly 01:00 Club Brugge 0 - 2Bilbao 10 - 1
Friendly 01:00 Niort 0 - 2Chateauroux 0 - 1
Friendly 01:001 Genclerbirligi 0 - 2Zwolle 0 - 2
GER RegB 01:15 Schweinfurt 4 - 1VfB Eichstatt 2 - 1
AUT D3C 01:15 Deutschlandsberger SC 0 - 1ATSV Stadl Paura 0 - 0
CNCF YC 01:30 Puerto Rico Women U20 6 - 0Antigua And Barbuda Women U20 3 - 0
Friendly 01:30 Sportverein Westfalia Rhynern 2 - 0TuRU Dusseldorf 0 - 0
Friendly 01:30 PAOK Saloniki 2 - 0Anorthosis 2 - 0
Friendly 01:30 RS Waasland Beveren 2 - 1Oud Heverlee Leuven 0 - 1
Friendly 01:30 RD Agueda 1 - 0Porto B 0 - 0
Friendly 01:30 Bonner SC 3 - 1Stuttgarter Kickers 1 - 1
Friendly 01:45 Granada B 2 - 2Marbella 1 - 1
AFC YC 01:55 Afghanistan U23 0 - 8Saudi Arabia U23 0 - 5
SRB D1 02:00 Vojvodina 1 - 0Cukaricki 0 - 0
SWI D1 02:00 Neuchatel Xamax 2 - 1Aarau 1 - 0
CRO D1 02:00 Dinamo Zagreb 4 - 0Cibalia 3 - 0
ROM D1 02:001 ACS Poli Timisoara 0 - 1Steaua Bucuresti 0 - 0
BUL D1 02:00 Vitosha Bistritsa 1 - 1Etar Veliko Tarnovo 1 - 1
FRO D1 02:00 Vikingur Gotu 4 - 0IF Fuglafjordur 1 - 0
Friendly 02:00 Auxerre 1 - 2Troyes 0 - 1
Friendly 02:00 Plymouth 0 - 1Cardiff City 0 - 0
Friendly 02:00 Milton Keynes Dons 0 - 2Coventry 0 - 1
Friendly 02:00 Lens 1 - 3Gent 0 - 2
Friendly 02:00 Eldense 0 - 0Elche CF Ilicitano 0 - 0
Friendly 02:00 Muleno CF 0 - 6Real Murcia 0 - 2
Friendly 02:00 Bishop Auckland 0 - 2Darlington 1883 0 - 1
PER D1 02:15 Sport Huancayo 3 - 1Comerciantes Unidos 1 - 0
GER D3 02:30 Karlsruher 2 - 2Osnabruck 0 - 2
POL PR 02:30 Wisla Krakow 1 - 0Nieciecza 0 - 0
AUT D2 02:30 Ried 0 - 1Wiener Neustadt 0 - 1
Friendly 02:30 Real Betis 1 - 0Setubal 0 - 0
Friendly 02:30 Morecambe 1 - 2Blackburn Rovers 1 - 2
Friendly 02:30 Poole Town 1 - 2Dorchester 1 - 0
Friendly 02:30 Stamford 3 - 1Mansfield Town 2 - 1
Friendly 02:45 Eastbourne 1 - 3Worthing 1 - 2
Friendly 02:45 AFC Wimbledon 3 - 0Burton Albion 2 - 0
Friendly 02:45 Rotherham 1 - 2Sheffield Utd 0 - 0
IRE PR 02:45 Bohemians 0 - 1Derry City 10 - 1
IRE PR 02:45 Galway United FC 4 - 1Drogheda United 2 - 0
IRE D1 02:45 UCD Dublin 4 - 0Athlone Town 2 - 0
IRE D1 02:45 Cabinteely FC 1 - 0Shelbourne 0 - 0
IRE D1 02:45 Waterford United 4 - 0Cobh Ramblers 0 - 0
SCO LC 02:45 Ross County 0 - 0Hibernian 0 - 0
UEFA WC 02:45 Germany Women 2 - 1Italy Women 11 - 1
IRE PR 03:00 St Patricks 3 - 1Bray 0 - 1
IRE D1 03:00 Wexford Youths 1 - 2Longford Town 10 - 1
PAR D2 03:00 Deportivo Caacupe 3 - 0Ovetense FC 1 - 0
Friendly 03:00 CD Azuaga 2 - 2Cordoba B 1 - 0
ICE D1 03:15 Throttur Reykjavik 2 - 1IR Reykjavik 0 - 0
ICE WD2 03:15 UMF Selfoss Women 2 - 0Vikingur Olafsvik Women 1 - 0
Friendly 03:50 Boavista 0 - 0CD Tondela 0 - 0
CNCF YC 04:00 Dominican Republic Women U20 7 - 0Bonaire Women U20 0 - 0
PER D1 04:30 UTC Cajamarca 2 - 1Sport Rosario 10 - 0
COL D2C 04:30 Atletico Cali FC 1 - 3Cucuta Deportivo 0 - 2
PAR D1C 05:002 Deportivo Capiata 1 - 0Nacional Asuncion 11 - 0
ECU D1 05:00 Delfin SC 2 - 0Catolica Quito 1 - 0
CNCF YC 05:00 Anguilla Women U20 0 - 10Cuba Women U20 0 - 0
ECU D2 05:30 America de Quito 1 - 2SD Aucas 0 - 0
BRA D2 06:15 America Mineiro 4 - 2Figueirense 3 - 0
USA USL 07:00 New York Red Bulls II 1 - 0Toronto FC II 1 - 0
BRA SPC 07:00 Taubate/SP 0 - 2Agua Santa SP 0 - 1
CNCF YC 07:00 Jamaica Women U20 10 - 0Curacao Women U20 0 - 0
USA MLS 07:10 Orlando City 0 - 1Atlanta United 0 - 0
PAR D1C 07:10 General Diaz 2 - 1Cerro Porteno 1 - 1
BRA D2 07:301 Luverdense 1 - 1Parana 1 - 0
BRA D2 07:30 Santa Cruz/PE 1 - 1Boa EC 1 - 0
Friendly tba. SC Mannsdorf - FC Mistelbach
Friendly tba. Bastia - GFCO Ajaccio
CAF WC tba. Botswana Women U20 - Kenya Women U20
CAF WC tba. Libya Women U20 - Sierra Leone Women U20
JonB 10:00 Japan M.B - Canada M.B
WNBA 08:00 San Antonio Silver Stars 85 - 61Indiana Fever 47 - 26
JonB 11:00 Canada M.B 121 - 72India M.B 63 - 38
JonB 13:00 South Korea M.B 101 - 81Japan M.B 53 - 40
JonB 15:00 Philippines M.B 80 - 91Lithuania M.B 41 - 50
JonB 17:00 Iran M.B 75 - 90Iraq M.B 47 - 50
JonB 19:00 Chinese Taiwan M.B Blue Team 87 - 83Chinese Taiwan M.B White Team 43 - 35
PPCB 16:15 Meralco Bolts 107 - 78Blackwater Elite 63 - 34
PPCB 19:00 GlobalPort 96 - 98Rain or Shine 39 - 50
SEABL 18:00 Hobrat Chargers 100 - 69Canberra Gunners 46 - 29
SEABL 18:00 Geelong Supercats 86 - 84Sandringham Sabres 44 - 32
SEABL 18:30 Mount Gambier Pioneers 103 - 82Wodonga Bandits 47 - 45
StanB 16:00 Croatia M.B 92 - 64Egypt M.B 49 - 27
StanB 19:00 China M.B Red Team 73 - 76Germany M.B 31 - 35
EuroB 16:45 Moldova M.B U20 48 - 96Malta M.B U20 21 - 40
EuroB 16:45 Armenia M.B U20 82 - 80Azerbaijan M.B U20 42 - 42
EuroB 19:00 Poland M.B U20 69 - 71Great Britain M.B U20 37 - 38
EuroB 19:00 Finland M.B U20 93 - 72Slovakia M.B U20 47 - 35
EuroB 21:15 Hungary M.B U20 80 - 44Albania M.B U20 40 - 17
EuroB 21:15 Croatia M.B U20 74 - 71Georgia M.B U20 41 - 42
EuroB 23:30 Netherlands M.B U20 83 - 62Belarus M.B U20 35 - 25
EuroB 23:30 Romania M.B U20 61 - 57Portugal M.B U20 26 - 31
EuroB 01:45 FYR Macedonia M.B U20 64 - 66Kosovo M.B U20 41 - 35
EuroB 01:45 Russia M.B U20 80 - 70Belgium M.B U20 39 - 39
WORLD 23:00 Romania M.B 67 - 56Tunisia M.B 33 - 32
WORLD 23:45 Bosnia M.B 63 - 58Portugal M.B 36 - 29
WORLD 00:30 Hungary M.B U18 88 - 92England M.B U18 41 - 36
WORLD 01:30 Serbia M.B U18 94 - 58Greece M.B U18 53 - 32
WORLD 02:15 FYR Macedonia M.B 78 - 72Netherlands M.B 30 - 39
WWORLD 23:00 Russia W.B U18 72 - 43Turkey W.B U18 32 - 27
WWORLD 01:00 Spain W.B U18 54 - 66Belgium W.B U18 30 - 35
CHIA SẺ ĐẾN BẠN BÈ:
Comment để đánh dấu bạn đã tới đây và chia sẽ với mọi người nhé !

Bảng xếp hạng bóng đá

bong da Nguồn phát tivi từ internet chúng tôi không khai thác, phát sóng hay tái thu phát tín hiệu kênh truyền hình.
Chúng tôi sẽ gỡ bỏ kênh không được phép theo yêu cầu của đơn vị chủ quản.
Bạn vui lòng đọc qua điều khoản của chúng tôi trước khi sử dụng dịch vụ .